Headlines
Loading...
MANYAN LABARAI
An Nada Mukaddashin Shugaban Hukumar NECO

An Nada Mukaddashin Shugaban Hukumar NECO

Majalisar Gudanarwa ta Hukumar Shirya Jarrabawa a Najeriya NECO, ta amince da nadin Mista Ebikibina…
Soja Ya Harbe Jami’in Kwastam A Legas

Soja Ya Harbe Jami’in Kwastam A Legas

Wani jami’in Hukumar Kwastam ya yi gamo da ajalinsa yayin da wani soja ya harbe shi a iyakar kan tu…
Gwamnatin Najeriya ta dakatar da shafin Twitter a Najeriya

Gwamnatin Najeriya ta dakatar da shafin Twitter a Najeriya

Gwamnatin Tarayya ta dakatar da ayyukan shafin zauren sada zumunta na Twitter a Najeriya.
Hakan na k…
An Yi Fyade 299 Cikin Wata 5 A Adamawa — Likita

An Yi Fyade 299 Cikin Wata 5 A Adamawa — Likita

Mutum 299 ne aka yi wa fyade a cikin wata biyar a daukacin jihar Adamawa.Manajar Cibiyar Kula da Wa…
Najeriya da Chadi sun tattauna kan Boko Haram

Najeriya da Chadi sun tattauna kan Boko Haram

Shugaban Chadi Idris Deby ya gana da tawagar shugaban Najeriya Muhammadu Buhari.
Shafin jaridar Alw…
Jirgin ƙasa ya kashe matashin da ya je ɗaukar bidiyon TikTok

Jirgin ƙasa ya kashe matashin da ya je ɗaukar bidiyon TikTok

Jirgin ƙasa ya kashe wani matashi mai shekara 18 a Pakistan.
Jirgin ƙasa ya take matashin ne a yayi…
SERAP ta ɓukaci Sadiya ta yi bayani kan yadda za ta raba kuɗi ga talakawa
An bukaci Pantami ya ɓullo da tsarin toshe layi idan an sace saboda NIN

An bukaci Pantami ya ɓullo da tsarin toshe layi idan an sace saboda NIN

Yayin da gwamnatin Najeriya ta ɓullo da sabon tilastawa ƴan ƙasar haɗa layukansu na salula da kuma …
An kashe kaji kusan miliyan a Iran saboda cuta

An kashe kaji kusan miliyan a Iran saboda cuta

Shugaban ƙungiyar masu kiyon kaji na Iran Nasser Nabipour, ya ce kaji 900,000 aka kashe saboda cuta…
Ƴan bindiga sun sace mutum 15 a jirgin ruwan Turkiya a Najeriya

Ƴan bindiga sun sace mutum 15 a jirgin ruwan Turkiya a Najeriya

Wasu ƴan bindiga a tekun Najeriya sun kashe wani matuƙin jirgin ruwa tare da yin awon gaba da wasu …